Barcode: 8717399037105
Bonbon Napoléon
by Napoleon
Nutri-Score
E
Processing
NOVA 4
Labels
no gluten
vegetarian
halal
vegan
european vegetarian union
natural colorings
natural flavors
Categories
Available in
belgium
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 385.0 kcal |
| Fat | 0.0 g |
| of which saturated | 0.0 g |
| Carbohydrates | 94.0 g |
| of which sugars | 68.0 g |
| Fiber | — |
| Proteins | 0.0 g |
| Salt | 0.0 g |
Ingredients
Sucre, sirop de glucose, dextrose, acidifiant (acide citrique), arômes naturels, correcteur d'acidité (carbonates de sodium), extrait de carotte pourpre.
Additives
e330
e500
Related Products in Snacks
เมล็ดทานตะวันเคลือบธัญพืชอบกรอบ รสต้นตำรับ - 28 g
ซันสแนค ดั๊งค์
D NOVA 4
คุกกี้กลิ่นใบเตย
s-p,เอสแอนด์พี
D NOVA 4
แอ็ซซอทเต็ด คลาสสิคสไตล์ คุกกี้
เดลิโอ,Delio
E NOVA 4
มินิคุกกี้มิกซ์สปริงเคิล - 72 กรัม
s-p,เอสแอนด์พี
E
เค้กช็อกโกแลต มาร์เบิ้ล - 312 g
s-p,เอสแอนด์พี
E NOVA 4
เค้กบัตเตอร์ วานิลลา
s-p,เอสแอนด์พี
E NOVA 4
คุกกี้คิดส์รสโกโก้ - 72 กรัม
s-p,เอสแอนด์พี
E
อัลมอนด์เค้ก
s-p,เอสแอนด์พี
D NOVA 4
โรลกาแฟ
s-p,เอสแอนด์พี
E
คุกกี้เนย - 85 กรัม
s-p,เอสแอนด์พี
E NOVA 4
คัพเค้ก ผลไม้รวม
s-p,เอสแอนด์พี
D NOVA 4
คุกกี้อัลมอนด์ - 150 g
s-p,เอสแอนด์พี
E