Barcode: 4902102038720
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 40.0 kcal |
| Fat | 0.0 g |
| of which saturated | 0.0 g |
| Carbohydrates | 10.0 g |
| of which sugars | 10.0 g |
| Fiber | 0.0 g |
| Proteins | 0.0 g |
| Salt | 0.0 g |
Ingredients
Nước, xi-ố ngô hạm lượng fructose cao, nước ép nhỏ 1%, chiết xuất TURE POTEIN CERTexum tho 0,1%, chất bao khi (acd cacoonc), hương nho tổng hợp, chất điều chỉnh độ aud (acid citric/INS30), chất tạo máu tự nhiên (caramel/INS150a anthocyann/INS163), chất bảo quán (natri benzoatNS211), chất tạo ngọt tự nhiên (tevalN590a), vitamin B6
Additives
e150a
e163
Related Products in Beverages And Beverages Preparations
Banana flavoured milk
By sainsbury's
C NOVA 4
Thè Limone Zero Zucchero
San Benedetto
C NOVA 4
Frisdrank met citroensmaak
Lidl
C NOVA 4
dennree Getreide Kaffee
dennree
NOVA 1
Diet Cola
Diet pepsi
C NOVA 4
Wild cherry
Pepsi
E NOVA 4
Caffeine Free Diet Cola
Diet pepsi
C NOVA 4
COCA-COLA
Coca Cola
E
Smooth Orange Juice from Concentrate
Sainsburys
C NOVA 1
Pur jus de poire
covifruit
NOVA 1
ESPRESSO AND CREAM PREMIUM ESPRESSO BEVERAGE
STARBUCKS
E NOVA 3
Micro-Filtered Water
QUA
B NOVA 1