Barcode: 3228021920146
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 270.0 kcal |
| Fat | 22.0 g |
| of which saturated | 15.0 g |
| Carbohydrates | 0.0 g |
| of which sugars | 0.0 g |
| Fiber | 0.0 g |
| Proteins | 18.0 g |
| Salt | 1.5 g |
Ingredients
Lait de chèvre pasteurisé (origine UE), sel, ferments lactiques et d'affinage.
Allergens
milk
Related Products in Dairies
นมเสริมโปรตีนรสช็อกโกแลต
FAV,เฟ้บ
B
เครื่องดื่มเวย์โปรตีนรสกาแฟคาปูชิโน่
MyWhey,My Whey
A
เครื่องดื่มเวย์โปรตีนรสชาเขียว
MyWhey,My Whey
A
นมเสริมโปรตีนกลิ่นมัชฉะ
FAV,เฟ้บ
ชีสเค้ก
srifa,ศรีฟ้า
NOVA 4
แมกโนเลีย นํ้านมโคพาสเจอร์ไรส์
Magnolia,แมกโนเลีย
C
น้ำนมโคพาสเจอไรซ์ - 5 L
Magnolia,F&N
C
นมเกรดคัดสรร ซีเล็คเต็ด รสกาแฟเข้มข้น - 180 ml
ดัชมิลล์,Dutch Mill
E NOVA 4
นมแพะ
ศิริชัย,Sirichai
B
Beurre doux
President
E NOVA 2
นมรสจืด
ดัชมิลล์,Dutch mill
C
Milk 0 FAT
Nestle,นมตราหมี,เนสท์เล่,BEAR BRAND
B NOVA 1