Barcode: 0860065001912
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 4.0 kcal |
| Fat | 0.0 g |
| of which saturated | 0.0 g |
| Carbohydrates | 1.0 g |
| of which sugars | 0.7 g |
| Fiber | 0.0 g |
| Proteins | 0.0 g |
| Salt | 0.0 g |
Ingredients
Purified water, organic grapefruit juice, blood orange juice, organic grapefruit oil.
Related Products in Beverages
เครื่องดื่มรสช็อกโกแลตและนมผสมไข่มุกบุก
Tapico
E
น้ำมะตูมใบเตย ลูกตาล
มะลิ
E
น้ำเก๊กฮวยใบเตย ลูกตาล
มะลิ
E
นมเปรี้ยว กลิ่นสตอเบอรี่
ปาร์ตี้ แดรี่,Party dairy
E
บิ๊กโคล่า
เอเจ,Aje,บิ๊กโคล่า,Big cola
E
ดานอน แอคทีเวีย ไลท์แอนด์ฟิตต์
Danone,ดานอน,แอคทีเวีย,activia
C NOVA 4
ซอยป๊อป
soy pop,ซอยป๊อป
C NOVA 4
บองเต้ แบล็คคอฟฟี่
Bon Trè,บองเต้
B
เครื่องดื่มนมรสกาแฟ - 300 ml
FAV,เฟิบ
B
บ๊วยญี่ปุ่นโซดา
ไฮทโซ,highso
C NOVA 4
นมรสช็อกโกแลตหนองโพ
หนองโพ,Nongpho
E NOVA 4
บิ๊กกลิ่นผลไม้รวม
Aje
C NOVA 4