Barcode: 8850718817108
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 529.0 kcal |
| Fat | 32.4 g |
| of which saturated | 13.2 g |
| Carbohydrates | 52.9 g |
| of which sugars | 2.9 g |
| Fiber | 2.9 g |
| Proteins | 8.8 g |
| Salt | 1.6 g |
Ingredients
มันฝรั่ง 60.1%, น้ำมันพืช 32.9%, เครื่องปรุงรส 7%, (วัตถุปรุงแต่งรสอาหาร (โมโนโซเดียมกลูตาเมต, โดโซเดียม 5 ไรโบนิวคลีโอไทด์), สารป้องกันการจับเป็นก้อน, สารควบคุมความเป็นกรด สีธรรมชาติ, วัตถุที่ให้ความหวานแทนน้ำตาล (แอสพาร์เทม), ก๊าซที่ช่วย ในการเก็บรักษาอาหาร แต่งกลิ่นเลียนธรรมชาติ ไม่ใช้วัตถุกันเสีย
Additives
e621
Related Products in Plant Based Foods And Beverages
白胡椒粉
ハウス食品
NOVA 1
Asahi, soft drink
Asahi
B NOVA 1
Cashew dattel riegel
Knusperone
D NOVA 3
Gold Premium
Asahi, Wonda
D NOVA 4
なだ万日本茶
Asahi
B NOVA 1
Mitsuya Peach 完熟もも
Asahi
E NOVA 4
Muesli croustillant
Crownfield
D NOVA 4
葱圈
タイヘイ
A NOVA 1
孜然
ハウス食品
NOVA 1
迷迭香
ハウス食品株式会社
NOVA 1
Abricots secs
B&S Bedros et Savino
D NOVA 3
Pride Potato Kangeki Usushio
Koikeya
E NOVA 4