Barcode: 7640166796770
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 335.0 kcal |
| Fat | 31.0 g |
| of which saturated | 20.0 g |
| Carbohydrates | 6.0 g |
| of which sugars | 6.0 g |
| Fiber | 0.0 g |
| Proteins | 8.0 g |
| Salt | 0.8 g |
Ingredients
Fromage à la crème¹* (55%), beurre*, eau, lait écrémé en poudre*, amidon de maïs*, protéines de lait*, sel, acidifiant: acide lactique.
Additives
e270
Related Products in Dairies
เครื่องดื่มเวย์โปรตีนรสกาแฟคาปูชิโน่
MyWhey,My Whey
A
น้ำนมโคพาสเจอไรซ์ - 5 L
Magnolia,F&N
C
แมกโนเลียพลัสกิงโกะ รสจืด
แมกโนเลีย,Magnolia,F&N
B NOVA 4
นมตราหมีสูตรโฟเลตสูง
เนสเล่,Nestlé, Nestle, เนสท์เล่
C
นมข้นหวานคาร์เนชัน
Nestlé,คาร์เนชั่น,Carnation
NOVA 4
นมเสริมโปรตีนกลิ่นมัชฉะ
FAV,เฟ้บ
แมกโนเลีย นํ้านมโคพาสเจอร์ไรส์
Magnolia,แมกโนเลีย
C
คาร์เนชั่น
Carnation,คาร์เนชั่น
D
เครื่องดื่มเวย์โปรตีนรสชาเขียว
MyWhey,My Whey
A
Milk 0 FAT
Nestle,นมตราหมี,เนสท์เล่,BEAR BRAND
B NOVA 1
นมเสริมโปรตีนรสช็อกโกแลต
FAV,เฟ้บ
B
นมแพะ
ศิริชัย,Sirichai
B