Barcode: 8853474015733
Rosemary Ham
Processing
NOVA 4
Categories
Available in
thailand
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 100.0 kcal |
| Fat | 7.0 g |
| of which saturated | 2.5 g |
| Carbohydrates | 1.0 g |
| of which sugars | 1.0 g |
| Fiber | 1.0 g |
| Proteins | 10.0 g |
| Salt | — |
Ingredients
เนื้อหมู 78.1%, น้ำ 18.1%, เครื่องปรุงรส 2,82% (นำตาล, เกลือบริโภคเสริมไอโอดีน, พริกไทยข่าว, เครื่องเทศผสม), โรสแมรี่และเครื่องเทศ 0.4%, สารป้องกันการเกิดออกซิเดชน กNS 316), สารคงสภาwของสี (INS 250), อิมัลซิโฟเออร์ (INS 450(i), INS 451 (i), INS 452(), วัตถุปรุงแต่งรสอาหาร (โมโนโซเดียมกลูตาเมต) FRGY
Additives
e250
e450
e450i
e451
e451i
e452
Related Products in Meats And Their Products
jambon d Auvergne
l usselloise
E NOVA 3
Haché pur bœuf
tous les jours
D NOVA 1
Pålækker Hamburgerryg
Tulip
D NOVA 4
Lardons fumés
Eco+
E NOVA 4
Vilt Korv
Ikea
E NOVA 4
Schnitzel panerad
Tulip
C NOVA 4
Boulettes De Viande
Ikea
D NOVA 3
Émincés de Jambon
Monique Ranou
C NOVA 4
Lasagnes à la Bolognaise au Bœuf
Ikea
C NOVA 4
cervelas de volaille 100%poulet
pierre schmidt
D
italiano vero
citterio
NOVA 4
Escalopes de poulet
A NOVA 1