Barcode: 8858684524310
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 147.0 kcal |
| Fat | 5.3 g |
| of which saturated | 2.7 g |
| Carbohydrates | 19.1 g |
| of which sugars | 4.0 g |
| Fiber | — |
| Proteins | 5.8 g |
| Salt | 1.3 g |
Ingredients
ส่วนประกอบโดยประมาณ: น้ำซุป 52.7%, เส้นสปาเกตตี (ทำจากแป้งสาลี) 33.3%, ไส้กรอกไก่ 13.3%, วัตถุปรุงแต่งรสอาหาร มอโนโซเดียมแอล-กลูตาเมต, ไดโซเดียม 5'- ไรโบนิวคลิโอไตด์, สีสังเคราะห์ (INS 160a(ii), INS 129), สารทำให้คงตัว (INS 407, INS 412, INS 466), สารเพิ่มเนื้อสัมผัส (INS 452(i)), วัตถุกันเสีย (INS 211), ซัลไฟต์
Additives
e129
e160a
e160aii
e211
e407
e412
e452
e452i
e466
Related Products in Plant Based Foods And Beverages
Erdbeer Konfitüre von Mühlhäuser
Mühlhausener, Mühlhäuser
D NOVA 1
Quitten Gelee Extra
Mühlhäuser
D NOVA 4
Premium gelee
Mühlhäuser
D NOVA 4
spinach cashew rolls
Lotus
C NOVA 3
Sauerkirsche Konfitüre
Mühlhäuser
D NOVA 4
Mühlhäuser Pflaumenliebe pur
Mühlhäuser
D NOVA 4
Schw.Kirsche Konfit./Mühlh.
Mühlhäuser
D NOVA 4
Thüringer Pflaumenmus stückig
Mühlhäuser
D NOVA 4
Brombeere Konfitüre
Mühlhäuser
D NOVA 4
Aprikose Konfitüre
Mühlhäuser
D NOVA 4
Aprikosen Konfitüre/ Mühlh.
Mühlhäuser
A NOVA 4
burrito rolletjes
Lotus
C NOVA 3