Barcode: 7032069733394
Nutrition Facts
Per 100g
| Energy | 828.0 kcal |
| Fat | 92.0 g |
| of which saturated | 12.0 g |
| Carbohydrates | 0.0 g |
| of which sugars | 0.0 g |
| Fiber | 0.0 g |
| Proteins | 0.0 g |
| Salt | 0.0 g |
Ingredients
Raffinert olivenolje (90%), extra virgin olivenolje (10 %).
Related Products in Plant Based Foods And Beverages
ขนมตุ๊บตั๊บ งาดำ
มังกร,dragon
E
บันโฮลเกรนไส้ผักโขม
เดอะโอเวนฟาร์ม,the oven farm
C
นมถั่วเหลืองออร์แกนิค ยูเอชที รสออริจินัล
TOFUSAN,โทฟุซัง
B
ราเมนแฮมผัดซอสหม่าล่า
โออิชิ,oishi,อีทโตะ,eato
C NOVA 4
ฮัลโหลแมงลักกลิ่นองุ่น
ฮัลโหล,tofusan,โทฟุซัง
C NOVA 4
นมถั่วเหลือง รสออริจินัล
โทฟุซัง,tofusan
B
บะหมี่หยกแห้งหมูแดง เกี๊ยวกุ้งไรซ์เบอร์รี่
ชายสี่ โกลด์,Chaixi Gold
A
โตเกียว คัปป้า แบล็ค
UCC,ยูซีซี
นมถั่วเหลือง สูตรหวานน้อย
โทฟุซัง,tofusan
B
น้ำเต้าหู้ผสมมันหวานญี่ปุ่น - 320 ml
7-11
C
DR.DRINK C-NATUR - Elderberry
DR.DRINK
C
นมถั่วเหลืองโทฟุซัง สูตรหวานน้อย
โทฟุซัง,Tofusan
B